Coat of Arms

JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA

WIZARA YA ELIMU SAYANSI NA TEKNOLOJIA

Chuo cha Maendeleo ya Wananchi Bigwa

“ Kituo Cha Fursa ”

KSW Logo

Habari na Matukio

Pata taarifa zote muhimu, matukio, matangazo na habari mpya kutoka Chuo cha Maendeleo ya Wananchi Bigwa.

CHUO CHA MAENDELEO YA WANANCHI BIGWA CHASHEREHEKEA MAHAFALI YA 25

CHUO CHA MAENDELEO YA WANANCHI BIGWA CHASHEREHEKEA MAHAFALI YA 25

Chuo cha Maendeleo ya Wananchi Bigwa kimefanya Mahafali ya 25 ya mwaka 2026, yakihudhuriwa na wahitimu kutoka programu m...

📅 06 Oct 2026
Soma zaidi
Kongamano la Vijana na Fursa Lafanyika Chuo cha Maendeleo ya Wananchi Bigwa

Kongamano la Vijana na Fursa Lafanyika Chuo cha Maendeleo ya Wananchi Bigwa

Chuo cha Maendeleo ya Wananchi Bigwa kimekuwa mwenyeji wa Kongamano la Vijana na Fursa Mkoa wa Morogoro, lililoandaliwa...

📅 03 Jul 2026
Soma zaidi
Uzinduzi wa Karakana ya Ufundi wa Magari

Uzinduzi wa Karakana ya Ufundi wa Magari

Katika kilele cha Maadhimisho ya wiki ya huduma kwa Jamii,Mh.Diwani wa kata ya Bigwa Bw.Richard Mmanda amezinduwa huduma...

📅 11 Jul 2026
Soma zaidi

Takwimu

8 Fani zinazotolewa
25 Watumishi
380+ Wanafunzi
10,000+ Wahitimu